Andiso Dental Clinic

Impormasyon ng kontak

Andiso Dental Clinic
Room 106-B, Juniper Bldg., 2602, Gen. Luna Rd, Baguio City, Benguet, Philippines
Alamin ang mga direksyon papunta
Telepono: 0916 442 2925
mapa ng Google: Pagbisita

Larawan ng Negosyo

Industry
Medikal
Nagnenegosyo sa:
Dental Clinic
ISIC Codes
8620

Mga Katanungan at Sagot

Q1

Ano ang telepono ng Andiso Dental Clinic?

Ang telepono para sa Andiso Dental Clinic ay 0916 442 2925.
Q2

Saan matatagpuan ang lokasyon ng Andiso Dental Clinic?

Andiso Dental Clinic ay matatagpuan sa Room 106-B, Juniper Bldg., 2602, Gen. Luna Rd, Baguio City, Benguet, Philippines, Rehiyong Pampangasiwaan ng Cordillera.
Q3

May pangunahing contact ba ang Andiso Dental Clinic?

Maaari mong kontakin ang Andiso Dental Clinic sa telepono 0916 442 2925.
+

Mga Karagdagang Negosyo sa Address na ito

Room 106-B, Juniper Bldg., 2602, Gen. Luna Rd, Baguio City, Benguet, Philippines
+

Mga negosyong nasa Zip Code 2602

Mga negosyong nasa 2602: 168

Mga Kategorya

Shopping:  16%
Restaurants:  15%
Iba pa:  69%

Kowd ng Lugar (Area Code)

74:  59%
2:  7%
917:  4%
Iba pa:  29%

Mga Kalapitbahay

Abanao:  4%
BHD Compound:  4%
Barabgay Kabayanihan:  4%
Barangay Alonzo:  4%
Barangay Kampo Filipino,:  4%
Barangay Kayang Extension:  4%
Barangay Marc:  4%
Barangay Palma-Urbano (Carino-Palma):  4%
Benguet:  4%
Brgy St. Joseph Village:  4%
Brgy. Burnham ,Legarda:  4%
Brgy. Burnham - Legarda:  7%
Brgy. Burnham Legarda:  4%
Brgy. Loakan:  4%
Brgy. Lourdes:  4%
Brgy. Lower Magsaysay:  4%
Camp John Hay:  15%
Legarda-Burnham-Kisad:  4%
Malate:  4%
Poblacion:  7%
Santa Cruz:  4%
St. Joseph Village:  4%
Iba pa:  0%
+

Sumulat ng pagsusuri