Belbin's Water Refilling Station

Impormasyon ng kontak

Belbin's Water Refilling Station
3, Loakan Road, Baguio City, 2600, Philippines
Alamin ang mga direksyon papunta
Telepono: (02) 305 2682
mapa ng Google: Pagbisita

Larawan ng Negosyo

Industry
Industry
Nagnenegosyo sa:
Industrial Equipment Supplier
ISIC Codes
4659

Mga Katanungan at Sagot

Q1

Ano ang telepono ng Belbin's Water Refilling Station?

Ang telepono para sa Belbin's Water Refilling Station ay (02) 305 2682.
Q2

Saan matatagpuan ang lokasyon ng Belbin's Water Refilling Station?

Belbin's Water Refilling Station ay matatagpuan sa 3, Loakan Road, Baguio City, 2600, Philippines, Rehiyong Pampangasiwaan ng Cordillera.
Q3

May pangunahing contact ba ang Belbin's Water Refilling Station?

Maaari mong kontakin ang Belbin's Water Refilling Station sa telepono (02) 305 2682.
+

Mga Karagdagang Negosyo sa Address na ito

3, Loakan Road, Baguio City, 2600, Philippines
+

Mga negosyong nasa Zip Code 2600

Mga negosyong nasa 2600: 4599
2600 Temperatura ng Init sa Lugar ng Negosyo

Mga Kategorya

Shopping:  20%
Restaurants:  14%
Iba pa:  66%

Presyo

mura:  55%
katamtaman:  38%
mahal:  5%
masyadong mahal:  3%
Iba pa:  0%

Kowd ng Lugar (Area Code)

74:  72%
917:  5%
Iba pa:  23%
+

Sumulat ng pagsusuri