Cheska Garrie

Impormasyon ng kontak

Cheska Garrie
39 Evangelista St, Baguio, 2600 Benguet, Philippines
Alamin ang mga direksyon papunta
Telepono: (074) 620 5806
Oras: Ipakita
profile sa facebook: Pagbisita
mapa ng Google: Pagbisita

Larawan ng Negosyo

Industry
Industry
Nagnenegosyo sa:
Food Products Supplier
ISIC Codes
4630

Mga Katanungan at Sagot

Q1

Ano ang telepono ng Cheska Garrie?

Ang telepono para sa Cheska Garrie ay (074) 620 5806.
Q2

Saan matatagpuan ang lokasyon ng Cheska Garrie?

Cheska Garrie ay matatagpuan sa 39 Evangelista St, Baguio, 2600 Benguet, Philippines, Rehiyong Pampangasiwaan ng Cordillera.
Q3

Anong mga araw bukas ang Cheska Garrie ?

Cheska Garrie ay open Lun–Lin 7:00 AM–9:00 PM .
Q4

May pangunahing contact ba ang Cheska Garrie?

Maaari mong kontakin ang Cheska Garrie sa telepono (074) 620 5806.
Q5

Ano ang web address (URL) ng Cheska Garrie?

Walang nakalistang website para sa Cheska Garrie, subalit mahahanap mo ang Cheska Garrie sa Facebook.
+

Makasaysayang Impormasyon

Mga lumang website ng negosyo at email na wala na, mga layuning pang-impormasyon lang.
cheskagarrie.store
+

Mga Karagdagang Negosyo sa Address na ito

39 Evangelista St, Baguio, 2600 Benguet, Philippines
+

Mga negosyong nasa Zip Code 2600

Mga negosyong nasa 2600: 4599
2600 Temperatura ng Init sa Lugar ng Negosyo

Mga Kategorya

Shopping:  20%
Restaurants:  14%
Iba pa:  66%

Presyo

mura:  55%
katamtaman:  38%
mahal:  5%
masyadong mahal:  3%
Iba pa:  0%

Kowd ng Lugar (Area Code)

74:  72%
917:  5%
Iba pa:  23%
+

Sumulat ng pagsusuri