Optimum Transsource, Inc.

Impormasyon ng kontak

Optimum Transsource, Inc.
16 Kisad Rd, Baguio City, 2600 Benguet, Philippines
Alamin ang mga direksyon papunta
Telepono: (074) 442 4116
mapa ng Google: Pagbisita

Larawan ng Negosyo

Industry
Propesyonal na mga serbisyo
Nagnenegosyo sa:
Transcription Service
ISIC Codes
8219

Mga Katanungan at Sagot

Q1

Ano ang telepono ng Optimum Transsource, Inc.?

Ang telepono para sa Optimum Transsource, Inc. ay (074) 442 4116.
Q2

Saan matatagpuan ang lokasyon ng Optimum Transsource, Inc.?

Optimum Transsource, Inc. ay matatagpuan sa 16 Kisad Rd, Baguio City, 2600 Benguet, Philippines, Rehiyong Pampangasiwaan ng Cordillera.
Q3

May pangunahing contact ba ang Optimum Transsource, Inc.?

Maaari mong kontakin ang Optimum Transsource, Inc. sa telepono (074) 442 4116.
Q4

Ano ang web address (URL) ng Optimum Transsource, Inc.?

Ang website para sa Optimum Transsource, Inc. ay www.otsiinc.com.
+

Mga Karagdagang Negosyo sa Address na ito

16 Kisad Rd, Baguio City, 2600 Benguet, Philippines
+

Mga negosyong nasa Zip Code 2600

Mga negosyong nasa 2600: 4599
2600 Temperatura ng Init sa Lugar ng Negosyo

Mga Kategorya

Shopping:  20%
Restaurants:  14%
Iba pa:  66%

Presyo

mura:  55%
katamtaman:  38%
mahal:  5%
masyadong mahal:  3%
Iba pa:  0%

Kowd ng Lugar (Area Code)

74:  72%
917:  5%
Iba pa:  23%
+

Sumulat ng pagsusuri