Orly's Jewelry Shop

Impormasyon ng kontak

Orly's Jewelry Shop
unit 2048, 2nd Floor, 10 Magsaysay Ave, Baguio City, 2600 Benguet, Philippines
Alamin ang mga direksyon papunta
Telepono: (074) 300 4127
Telepono: 0917 800 1636
Oras: Ipakita
profile sa facebook: Pagbisita
mapa ng Google: Pagbisita
Matapat at wagas: Pagbisita

Larawan ng Negosyo

Nasa sumusunod na industriya ang negosyong ito: Mga Nagbebenta ng Alahas at Relo.
Industry
Shopping »  Mga Nagbebenta ng Alahas at Relo
Nagnenegosyo sa:
Mga Nagbebenta ng Alahas at Relo
ISIC Codes
4773

Mga Katanungan at Sagot

Q1

Ano ang telepono ng Orly's Jewelry Shop?

Ang telepono para sa Orly's Jewelry Shop ay (074) 300 4127.
Q2

Saan matatagpuan ang lokasyon ng Orly's Jewelry Shop?

Orly's Jewelry Shop ay matatagpuan sa unit 2048, 2nd Floor, 10 Magsaysay Ave, Baguio City, 2600 Benguet, Philippines, Rehiyong Pampangasiwaan ng Cordillera.
Q3

Anong mga araw bukas ang Orly's Jewelry Shop ?

Orly's Jewelry Shop ay open Lun–Sab 8:30 AM–5:00 PM; sarado Lin .
Q4

May pangunahing contact ba ang Orly's Jewelry Shop?

Maaari mong kontakin ang Orly's Jewelry Shop sa telepono (074) 300 4127.
Q5

Ano ang web address (URL) ng Orly's Jewelry Shop?

Walang nakalistang website para sa Orly's Jewelry Shop, subalit mahahanap mo ang Orly's Jewelry Shop sa Facebook.
+

Mga Karagdagang Negosyo sa Address na ito

unit 2048, 2nd Floor, 10 Magsaysay Ave, Baguio City, 2600 Benguet, Philippines
+

Mga negosyong nasa Zip Code 2600

Mga negosyong nasa 2600: 4599
2600 Temperatura ng Init sa Lugar ng Negosyo

Mga Kategorya

Shopping:  20%
Restaurants:  14%
Iba pa:  66%

Presyo

mura:  55%
katamtaman:  38%
mahal:  5%
masyadong mahal:  3%
Iba pa:  0%

Kowd ng Lugar (Area Code)

74:  72%
917:  5%
Iba pa:  23%
+

Sumulat ng pagsusuri