Stronghold Steel Corporation

Impormasyon ng kontak

Stronghold Steel Corporation
165 R.Pascual, Quezon City, 1100 Metro Manila, Philippines
Lungsod Quezon, Kalakhang Maynila, 1100
Alamin ang mga direksyon papunta
Telepono: (02) 8364 2872
mapa ng Google: Pagbisita

Larawan ng Negosyo

Stronghold Steel Corporation ay matatagpun sa Lungsod Quezon, Kalakhang Maynila.
Industry
Industry
Nagnenegosyo sa:
Import Export Company
ISIC Codes
4690

Mga Katanungan at Sagot

Q1

Ano ang telepono ng Stronghold Steel Corporation?

Ang telepono para sa Stronghold Steel Corporation ay (02) 8364 2872.
Q2

Saan matatagpuan ang lokasyon ng Stronghold Steel Corporation?

Stronghold Steel Corporation ay matatagpuan sa 165 R.Pascual, Quezon City, 1100 Metro Manila, Philippines, Lungsod Quezon, Kalakhang Maynila.
Q3

May pangunahing contact ba ang Stronghold Steel Corporation?

Maaari mong kontakin ang Stronghold Steel Corporation sa telepono (02) 8364 2872.
+

Mga Karagdagang Negosyo sa Address na ito

165 R.Pascual, Quezon City, 1100 Metro Manila, Philippines Lungsod Quezon, Kalakhang Maynila, 1100
+

Mga negosyong nasa Zip Code 1100

Mga negosyong nasa 1100: 13546
1100 Temperatura ng Init sa Lugar ng Negosyo

Mga Kategorya

Shopping:  26%
Professional Services:  15%
Industry:  12%
Iba pa:  48%

Presyo

mura:  48%
katamtaman:  41%
masyadong mahal:  6%
mahal:  5%
Iba pa:  0%

Kowd ng Lugar (Area Code)

2:  91%
Iba pa:  9%

Mga Kalapitbahay

Diliman:  17%
Pinyahan:  5%
Project 6:  7%
Iba pa:  71%
+

Sumulat ng pagsusuri