Tattoo Piercing

Impormasyon ng kontak

Tattoo Piercing
336 Pureza, Sampaloc, Maynila, 1015 Kalakhang Maynila, Philippines
Alamin ang mga direksyon papunta
Telepono: 0905 475 8435
mapa ng Google: Pagbisita

Larawan ng Negosyo

Industry
Serbisyong Lokal
Nagnenegosyo sa:
Tattoo Shop
ISIC Codes
9609

Mga Katanungan at Sagot

Q1

Ano ang telepono ng Tattoo Piercing?

Ang telepono para sa Tattoo Piercing ay 0905 475 8435.
Q2

Saan matatagpuan ang lokasyon ng Tattoo Piercing?

Tattoo Piercing ay matatagpuan sa 336 Pureza, Sampaloc, Maynila, 1015 Kalakhang Maynila, Philippines.
Q3

May pangunahing contact ba ang Tattoo Piercing?

Maaari mong kontakin ang Tattoo Piercing sa telepono 0905 475 8435.
+

Mga Karagdagang Negosyo sa Address na ito

336 Pureza, Sampaloc, Maynila, 1015 Kalakhang Maynila, Philippines
+

Mga negosyong nasa Zip Code 1015

Mga negosyong nasa 1015: 633
1015 Temperatura ng Init sa Lugar ng Negosyo

Mga Kategorya

Shopping:  22%
Restaurants:  19%
Food:  13%
Iba pa:  46%

Presyo

mura:  66%
katamtaman:  29%
mahal:  5%
Iba pa:  0%

Kowd ng Lugar (Area Code)

2:  79%
Iba pa:  21%

Mga Kalapitbahay

Sampaloc:  62%
Iba pa:  38%
+

Sumulat ng pagsusuri