Uvirco Technologies
Ang listing na ito ay namarkahan bilang sarado o closed.
Impormasyon ng kontak
Uvirco Technologies
168, Apo Street, Sta. Mesa Heights, City Of Manila, 1100 Metro Manila, Philippines
Maynila, Kalakhang Maynila, 1100
Alamin ang mga direksyon papunta
Makasaysayang Telepono:
(02) 3412 3726
Web:
www.uvirco.com
mapa ng Google:
Pagbisita
I-edit:
Iwasto o Tanggalin
☆
Suriin
0
Gusto
Magdagdag Litrato
Larawan ng Negosyo
Uvirco Technologies ay matatagpun sa Maynila, Kalakhang Maynila.
Industry
Shopping
Nagnenegosyo sa:
Electrical Supply Store
ISIC Codes
4752
Mga Katanungan at Sagot
Q1
Saan matatagpuan ang lokasyon ng Uvirco Technologies?
Uvirco Technologies ay matatagpuan sa
168, Apo Street, Sta. Mesa Heights, City Of Manila, 1100 Metro Manila, Philippines, Maynila, Kalakhang Maynila
.
Q2
Ano ang web address (URL) ng Uvirco Technologies?
Ang website para sa Uvirco Technologies ay
www.uvirco.com
.
+
Mga Karagdagang Negosyo sa Address na ito
168, Apo Street, Sta. Mesa Heights, City Of Manila, 1100 Metro Manila, Philippines Maynila, Kalakhang Maynila, 1100
Janice Sy, Piid
Negosyo sa address na ito
Magnecrop Organic Fertilizer
Negosyo sa address na ito
+
Mga negosyong nasa Zip Code 1100
Mga negosyong nasa 1100:
13546
Mga Kategorya
Shopping:
26%
Professional Services:
15%
Industry:
12%
Iba pa:
48%
Presyo
mura:
48%
katamtaman:
41%
masyadong mahal:
6%
mahal:
5%
Iba pa:
0%
Kowd ng Lugar (Area Code)
2:
91%
Iba pa:
9%
Mga Kalapitbahay
Diliman:
17%
Pinyahan:
5%
Project 6:
7%
Iba pa:
71%
+
Paghanap ng Negosyo
Kape
Shopping
Mga Bangko
Mga Hotel
Tindahan ng Gamot
Mga taksi
Gasolina
Sasakyan
kagandahan at spa
Find nearby businesses
+
Sumulat ng pagsusuri
★
★
★
★
★
Isumite ang iyong Review